CP074933-238
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP074933-238-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP074933-238
คำอธิบาย
PELTIER, 4.9 X 3.3 X 2.38 MM, 0.
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 0.6W @ 27°C 0.7 A 150°C
โมเดล EDA/CAD
CP074933-238 รุ่น
ความสูง
2.38mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
0.7 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
1.3 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.43 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 4.90mm L x 3.30mm W
Qmax @ Th
0.6W @ 27°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C