CP076581-238
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP076581-238-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP076581-238
คำอธิบาย
PELTIER, 6.5 X 8.1 X 2.38 MM, 0.
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 1.7W @ 27°C 0.7 A 150°C
โมเดล EDA/CAD
CP076581-238 รุ่น
ความสูง
2.38mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
0.7 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
3.9 V
ความต้านทานไฟฟ้า
4.17 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 6.50mm L x 8.10mm W
Qmax @ Th
1.7W @ 27°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C