CP106283-29P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP106283-29P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP106283-29P
คำอธิบาย
PELTIER, 6.2 X 8.3 X 2.9 MM, 1 A
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 1.3W @ 27°C 1 A 150°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP106283-29P รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความสูง
2.90mm
จำนวนของสเตจ
2
ชุด
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
2.1 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.57 Ohms
ประเภท
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก)
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 6.20mm L x 8.30mm W
คุณสมบัติ
สายตัวนำ, ไม่ซีล
Qmax @ Th
1.3W @ 27°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C