CP10726-29P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP10726-29P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP10726-29P
คำอธิบาย
PELTIER, 7.2 X 6 X 2.9 MM, 1 A,
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 1.3W @ 27°C 1 A 150°C
โมเดล EDA/CAD
CP10726-29P รุ่น
ความสูง
2.90mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
2.1 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.57 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 7.20mm L x 6.00mm W
Qmax @ Th
1.3W @ 27°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C