CP147660-236P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP147660-236P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP147660-236P
คำอธิบาย
PELTIER, 7.6 X 6 X 2.36 MM, 1.4
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 1.6W @ 27°C 1.4 A 150°C
โมเดล EDA/CAD
CP147660-236P รุ่น
ความสูง
2.36mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1.4 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
2 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.17 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 7.60mm L x 6.00mm W
Qmax @ Th
1.6W @ 27°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C