CP2088-219
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP2088-219-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP2088-219
คำอธิบาย
PELTIER, 8.8 X 8.8 X 2.19 MM, 2
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 4.3W @ 27°C 2 A 150°C
โมเดล EDA/CAD
CP2088-219 รุ่น
ความสูง
2.19mm
จำนวนของสเตจ
1
ชุด
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
2 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
3.8 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.43 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 8.80mm L x 8.80mm W
คุณสมบัติ
สายตัวนำ, ไม่ซีล
Qmax @ Th
4.3W @ 27°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C