CP3495-46
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP3495-46-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP3495-46
คำอธิบาย
PELTIER, 9.5 X 9.5 X 4.6 MM, 3.4
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 1.7W @ 27°C 3.4 A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP3495-46 รุ่น
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ความสูง
4.60mm
ชุด
จำนวนของสเตจ
2
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
3.4 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
0.8 V
ความต้านทานไฟฟ้า
190 mOhms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 9.50mm L x 9.50mm W
คุณสมบัติ
สายตัวนำ, ไม่ซีล
Qmax @ Th
1.7W @ 27°C