CPT-1495CI-300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-3754-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPT-1495CI-300
คำอธิบาย
BUZZER PIEZO 10V 14.00MM TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ทรานสดิวเซอร์, ขับเคลื่อนภายนอก เพียโซ 10 V 12mA 4.25kHz 84dB @ 10V, 10cm ทรูโฮล PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CPT-1495CI-300 รุ่น
หมวดหมู่
โหมดการทำงาน
โทนเดี่ยว
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
84dB @ 10V, 10cm
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
12mA
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
วงจรไดรฟ์เวอร์
ทรานสดิวเซอร์, ขับเคลื่อนภายนอก
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ประเภทอินพุต
สัญญาณสูงสุด-สูงสุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ส่วนปลาย
PC ขา
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
30V (สูงสุด)
ขนาด / มิติ
0.551" Dia (14.00mm)
ความถี่
4.25kHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)