CSS-1021028N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-3849-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSS-1021028N
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 10W TOP PORT 107DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 10 W 92 Hz ~ 7.8 kHz ด้านบน วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSS-1021028N รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
พลังงาน - พิกัด
10 W
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
12 W
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
กระดาษ/โฟม
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
92 Hz ~ 7.8 kHz
ส่วนปลาย
ตาไก่บัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
115Hz
ขนาด / มิติ
4.016" L x 4.016" W (102.00mm x 102.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.398" (35.50mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
107
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/100mm