CSS-10237-54
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CSS-10237-54-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSS-10237-54
คำอธิบาย
SPEAKER 4OHM 5W TOP PORT 90DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 5 W 160 Hz ~ 10 kHz ด้านบน วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
5 W
พลังงาน - สูงสุด
8 W
วัสดุ - กรวย
กระดาษ
วัสดุ - แม่เหล็ก
เฟอร์ไรท์
ช่วงความถี่
160 Hz ~ 10 kHz
ขนาด / มิติ
4.016" L x 4.016" W (102.00mm x 102.00mm)
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
200Hz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.437" (36.50mm)
อิมพีแดนซ์
4 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - dBA
90
อัตราการบิดเบือน
8% สูงสุด @ 1kHz, 500mm, 1W
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/500mm