CSS-10246-304
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CSS-10246-304-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSS-10246-304
คำอธิบาย
SPEAKER 4OHM 10W TOP PORT 88DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 10 W 80 Hz ~ 20 kHz ด้านบน วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
10 W
พลังงาน - สูงสุด
15 W
วัสดุ - กรวย
กระดาษ, โพลียูรีเทน (PU)
วัสดุ - แม่เหล็ก
เฟอร์ไรท์
ช่วงความถี่
80 Hz ~ 20 kHz
ขนาด / มิติ
4.016" L x 4.016" W (102.00mm x 102.00mm)
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
110Hz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.811" (46.00mm)
อิมพีแดนซ์
4 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - dBA
88
อัตราการบิดเบือน
8% สูงสุด @ 1kHz, 1W
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/500mm