CSS-12048-208
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CSS-12048-208-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSS-12048-208
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 10W TOP PORT 90DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 10 W 80 Hz ~ 120 Hz ด้านบน วงกลม
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
10 W
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
พลังงาน - สูงสุด
15 W
ชุด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปร่าง
วงกลม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ - กรวย
กระดาษ
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - แม่เหล็ก
เฟอร์ไรท์
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
ส่วนปลาย
ตาไก่บัดกรี
ช่วงความถี่
80 Hz ~ 120 Hz
ขนาด / มิติ
4.685" Dia (119.00mm)
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
100Hz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.870" (47.50mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - dBA
90
อัตราการบิดเบือน
8% สูงสุด @ 1kHz, 500mm, 1W
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/500mm