CSS-13050-204
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CSS-13050-204-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSS-13050-204
คำอธิบาย
SPEAKER 4OHM 20W TOP PORT 90DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 20 W 104 Hz ~ 15 kHz ด้านบน วงกลม
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
20 W
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
พลังงาน - สูงสุด
25 W
ชุด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปร่าง
วงกลม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ - กรวย
กระดาษ
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - แม่เหล็ก
เฟอร์ไรท์
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
ส่วนปลาย
ตาไก่บัดกรี
ช่วงความถี่
104 Hz ~ 15 kHz
ขนาด / มิติ
5.098" Dia (129.50mm)
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
130Hz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.969" (50.00mm)
อิมพีแดนซ์
4 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - dBA
90
อัตราการบิดเบือน
8% สูงสุด @ 1kHz, 1W
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/500mm