DS02C-254-2L-06BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-DS02C-254-2L-06BE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DS02C-254-2L-06BE
คำอธิบาย
SWITCH PIANO DIP SPST 0.025A 24V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SPST 6 ตำแหน่ง ทรูโฮล, มุมฉาก เปียโน แอคชูเอเตอร์ 25mA 24VDC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DS02C-254-2L-06BE รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความสูงเหนือบอร์ด
0.378" (9.60mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SPST
ทนต่อการซัก
ไม่
จำนวนของตำแหน่ง
6
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
25mA
วัสดุบอดี้
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
อัตราแรงดันไฟฟ้า
24VDC
ความยาว
0.662" (16.81mm)