DS02C-254-2L-07BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-DS02C-254-2L-07BE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DS02C-254-2L-07BE
คำอธิบาย
SWITCH PIANO DIP SPST 0.025A 24V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SPST 7 ตำแหน่ง ทรูโฮล, มุมฉาก เปียโน แอคชูเอเตอร์ 25mA 24VDC
โมเดล EDA/CAD
DS02C-254-2L-07BE รุ่น
ความสูงเหนือบอร์ด
0.378" (9.60mm)
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
จำนวนของตำแหน่ง
7
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
25mA
อัตราแรงดันไฟฟ้า
24VDC
ความยาว
0.762" (19.35mm)