DS02C-254-2L-10BE ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
CIT Relay and Switch
มีอยู่ในสต็อค: 61
เอกสารข้อมูล
สวิตช์ dip SPST 10 ตำแหน่ง ทรูโฮล, มุมฉาก เปียโน แอคชูเอเตอร์ 25mA 24VDC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DIP Switches 101
DS02C-254-2L-10BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-DS02C-254-2L-10BE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DS02C-254-2L-10BE
คำอธิบาย
SWITCH PIANO DIP SPST 0.025A 24V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DS02C-254-2L-10BE รุ่น
ความสูงเหนือบอร์ด
0.378" (9.60mm)
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
จำนวนของตำแหน่ง
10
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
25mA
อัตราแรงดันไฟฟ้า
24VDC
ความยาว
1.062" (26.97mm)