DS04-254-2-06BK-SMT
DS04-254-2-06BK-SMT
DIP Switches 101
DS04-254-2-06BK-SMT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-DS04-254-2-06BK-SMT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DS04-254-2-06BK-SMT
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE DIP SPST 0.025A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SPST 6 ตำแหน่ง ติดบนพื้นผิว เลื่อน (มาตรฐาน) แอคชูเอเตอร์ 25mA 24VDC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DS04-254-2-06BK-SMT รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความสูงเหนือบอร์ด
0.167" (4.25mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SPST
ทนต่อการซัก
ไม่
จำนวนของตำแหน่ง
6
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
25mA
วัสดุบอดี้
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
อัตราแรงดันไฟฟ้า
24VDC
ความยาว
0.639" (16.24mm)