HSS-B20-0635H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-4176-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSS-B20-0635H
คำอธิบาย
HEATSINK TO-220 2.6W ALUMINUM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน TO-220 อะลูมิเนียม 2.6W @ 75°C ระดับบอร์ด, แนวตั้ง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HSS-B20-0635H รุ่น
หมวดหมู่
ความยาว
0.520" (13.20mm)
Mfr
ความกว้าง
0.250" (6.35mm)
ชุด
ความสูงของครีบ
0.748" (19.00mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
กำลังงานสูญเสีย @ อุณหภูมิสูงขึ้น
2.6W @ 75°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
10.68°C/W @ 200LFM
ประเภท
ระดับบอร์ด, แนวตั้ง
ความต้านทานความร้อน @ ธรรมชาติ
28.85°C/W