MD-40PL100
MD-40PL100
MD-40PL100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CP-2940-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MD-40PL100
คำอธิบาย
CONN RCPT FMALE MINI DIN 4P WIRE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย สายตัวนำ
หมวดหมู่
วัสดุหลัก
พลาสติก
Mfr
วัสดุของฝาครอบ
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
บรรจุภัณฑ์
ถุง
สี
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
กราวด์
จำนวนของตำแหน่ง
4
การป้องกัน
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
Mini DIN
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A, 2A
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
อัตราแรงดันไฟฟ้า
100VAC, 12VDC
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C