MPB01-1B54-SB-CAP-R-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-MPB01-1B54-SB-CAP-R-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPB01-1B54-SB-CAP-R-D
คำอธิบาย
SPST, THROUGH HOLE, 5.4 MM PUSH,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด SPST-NO มาตรฐาน ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPB01-1B54-SB-CAP-R-D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
14mA (DC)
Mfr
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V
ชุด
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ปุ่ม
บรรจุภัณฑ์
ถุง
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ไม่มีเครื่องหมาย
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีแดง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ประเภท
มาตรฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 80°C