PPM-2-35135-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-4566-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PPM-2-35135-S
คำอธิบาย
CONN PWR PLUG 1.35X3.5MM SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พาวเวอร์บาร์เรลคอนเน็กเตอร์ ปลั๊ก 1.35mm ID (0.053"), 3.50mm OD (0.138") แขวนอิสระ (อินไลน์)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PPM-2-35135-S รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
สีฉนวน
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
ถุง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
24VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5 A
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.343" (8.70mm)
เพศ
ตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
นิกเกิล
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.053" (1.35mm ID), 0.138" (3.50mm OD)