PTN10-D100HB20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-PTN10-D100HB20-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTN10-D100HB20
คำอธิบาย
TRIMMER 100KOHM 0.15W PC PIN TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms 0.15W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer คาร์บอน 1.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PTN10-D100HB20 รุ่น
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
จำนวนรอบ
1.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
ถุง
วัสดุต้านทาน
คาร์บอน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานไฟฟ้า
100 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
พลังงาน (วัตต์)
0.15W
ขนาด / มิติ
Kerek - 0,406" átm. (10,30mm)