SJ-3551B-MSMT-TR-67
SJ-3551B-MSMT-TR-67
Understanding Audio Jack Switches and Schematics
SJ-3551B-MSMT-TR-67
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6037-2-ND - เทปและม้วน (TR)
102-6037-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
102-6037-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SJ-3551B-MSMT-TR-67
คำอธิบาย
STEREO JACK, IP67, 3.5, 5 CONDUC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SJ-3551B-MSMT-TR-67 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
คุณสมบัติ
IP67
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็คโทรศัพท์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1 A
เพศ
ตัวเมีย
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.551" (14.00mm)
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS)
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทอง
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
สีบอดี้
สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)