SJ-43504-SMT-TR
SJ-43504-SMT-TR
Understanding Audio Jack Switches and Schematics
SJ-43504-SMT-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CP-43504SJTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CP-43504SJCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CP-43504SJDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SJ-43504-SMT-TR
คำอธิบาย
CONN JACK 4COND 3.5MM SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SJ-43504-SMT-TR รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1 A
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็คโทรศัพท์
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.551" (14.00mm)
เพศ
ตัวเมีย
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทอง
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS)
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
สีบอดี้
ทอง, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)