SJ1-43502PM
SJ1-43502PM
Understanding Audio Jack Switches and Schematics
SJ1-43502PM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CP-SJ1-43502PM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SJ1-43502PM
คำอธิบาย
CONN JACK 4COND 3.5MM PNL MT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS) คอนเนคเตอร์ ตาไก่บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SJ1-43502PM รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
คุณสมบัติ
ฮาร์ดแวร์สำหรับการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็คโทรศัพท์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1 A
เพศ
ตัวเมีย
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.551" (14.00mm)
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS)
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ดีบุก
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)