SPG054-30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG054-30-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG054-30
คำอธิบาย
TEG, 5.4 V / 1 A OUTPUT, 30 X 30
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 5.4W @ 27°C 1 A 300°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPG054-30 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
3.50mm
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
จำนวนของสเตจ
1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
5.4 V
ประเภท
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
5.4 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 30.00mm L x 30.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
5.4W @ 27°C