SPG054-35
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG054-35-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG054-35
คำอธิบาย
TEG, 5.4 V / 1 A OUTPUT, 35 X 35
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 5.4W @ 27°C 1 A 300°C
โมเดล EDA/CAD
SPG054-35 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
3.88mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
5.4 V
ความต้านทานไฟฟ้า
5.4 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยมจัตุรัส - 35.00mm L x 35.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
5.4W @ 27°C