SPG098-40
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG098-40-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG098-40
คำอธิบาย
TEG, 4 V / 2.4 A OUTPUT, 40 X 40
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 9.8W @ 27°C 2.4 A 300°C
โมเดล EDA/CAD
SPG098-40 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
3.53mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
2.4 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
4 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.59 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 40.00mm L x 40.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
9.8W @ 27°C