SPG110-40
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG110-40-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG110-40
คำอธิบาย
TEG, 6.3 V / 1.75 A OUTPUT, 40 X
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 11.0W @ 27°C 1.75 A 300°C
โมเดล EDA/CAD
SPG110-40 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
3.83mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1.75 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
6.3 V
ความต้านทานไฟฟ้า
3.6 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 40.00mm L x 40.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
11.0W @ 27°C