SPG162-56
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG162-56-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG162-56
คำอธิบาย
TEG, 4.4 V / 3.68 A OUTPUT, 56 X
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 16.2W @ 27°C 3.68 A 300°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPG162-56 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
4.50mm
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
จำนวนของสเตจ
1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
3.68 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
4.4 V
ประเภท
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
1.19 Ohms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 56.00mm L x 56.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
16.2W @ 27°C