SPG193-56
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-SPG193-56-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPG193-56
คำอธิบาย
TEG, 4.2 V / 4.6 A OUTPUT, 56 X
คำอธิบายโดยละเอียด
TEG (เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเทอร์โมอิเล็กทริก) 19.3W @ 27°C 4.6 A 300°C
โมเดล EDA/CAD
SPG193-56 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
4.80mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
4.6 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
4.2 V
ความต้านทานไฟฟ้า
900 mOhms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 56.00mm L x 56.00mm W
อุณหภูมิในการทำงาน
300°C
Qmax @ Th
19.3W @ 27°C