TB004-508-02BE
TB004-508-02BE
The Ultimate Guide to Terminal Block Selection
TB004-508-02BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6179-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TB004-508-02BE
คำอธิบาย
TERMINAL BLOCK, SCREW TYPE, 5.08
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง ขั้วต่อสายไปยังบอร์ด แนวนอนพร้อมบอร์ด 0.200" (5.08mm) ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TB004-508-02BE รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ส่วนปลายสาย
สกรู - แคลมป์จับยึดแบบยกขึ้น
ชุด
คุณสมบัติ
เชื่อมต่อกัน (ด้านข้าง)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
สี
สีน้ำเงิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของระดับ
1
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
2
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
โลหะทองแดงผสม - ชุบดีบุก
ระยะ
0.200" (5.08mm)
วัสดุแคลมป์ - การชุบ
โลหะทองแดงผสม - ชุบนิกเกิล
การกำหนดทิศทางการเชื่อมต่อ
แนวนอนพร้อมบอร์ด
วัสดุสกรู - การชุบ
เหล็ก - ชุบสังกะสี
กระแสไฟฟ้า
16 A
แรงบิด - สกรู
0.5Nm (4.4Lb-In)
แรงดันไฟฟ้า
300 V