TBP02P1-381-04BE
TBP02P1-381-04BE
The Ultimate Guide to Terminal Block Selection
TBP02P1-381-04BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6470-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP02P1-381-04BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK PLUG 4POS 3.81MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 0.150" (3.81mm) 180° แขวนอิสระ (อินไลน์)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TBP02P1-381-04BE รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
เครื่องวัดขนาดสายไฟหรือช่วง - AWG
16-28 AWG
ชุด
เครื่องวัดขนาดสายไฟหรือช่วง - mm²
1.5mm²
บรรจุภัณฑ์
ถุง
สี
สีน้ำเงิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภท
ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
นิกเกิล
จำนวนของตำแหน่ง
4
คุณสมบัติ
ไกด์ร่อง
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
4
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของระดับ
1
ขนาดสกรู
M2
ระยะ
0.150" (3.81mm)
แรงบิด - สกรู
0.2Nm (1.7Lb-In)
ทางเข้าสายปลั๊ก
180°
ความยาวของสายไฟที่ปอก
7mm
รูปแบบส่วนปลาย
สกรู - แหนบ, ที่ป้องกันสายไฟ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
กระแสไฟฟ้า - IEC
7A
ความสูงฉนวน
0.441" (11.20mm)
แรงดันไฟฟ้า - IEC
250 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - UL
8 A