รูปภาพสำหรับ TBP02P1-381-04YL ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TBP02P1-381-04YL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-TBP02P1-381-04YL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP02P1-381-04YL
คำอธิบาย
TERM BLOCK PLUG 4POS 3.81MM
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 0.150" (3.81mm) 180° แขวนอิสระ (อินไลน์)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - UL
8 A
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
ชุด
เครื่องวัดขนาดสายไฟหรือช่วง - AWG
16-28 AWG
บรรจุภัณฑ์
ถุง
เครื่องวัดขนาดสายไฟหรือช่วง - mm²
1.5mm²
สี
สีเหลือง
ประเภท
ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่ง
4
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
นิกเกิล
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
4
1
ขนาดสกรู
M2
ระยะ
0.150" (3.81mm)
แรงบิด - สกรู
0.2Nm (1.7Lb-In)
ทางเข้าสายปลั๊ก
180°
ความยาวของสายไฟที่ปอก
7mm
รูปแบบส่วนปลาย
สกรู - แหนบ, ที่ป้องกันสายไฟ
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
กระแสไฟฟ้า - IEC
7A
ความสูงฉนวน
0.441" (11.20mm)
แรงดันไฟฟ้า - IEC
250 V