รูปภาพสำหรับ TBP02R2-381-08OR ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TBP02R2-381-08OR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-TBP02R2-381-08OR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP02R2-381-08OR
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 8POS 3.81MM
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.150" (3.81mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - IEC
7A
แรงดันไฟฟ้า - IEC
250 V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - UL
8 A
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
สี
สีส้ม
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่ง
8
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
8
คุณสมบัติ
เชื่อมต่อกัน (ด้านข้าง)
ระยะ
0.150" (3.81mm)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
แนวตั้ง
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.138" (3.50mm)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความสูงฉนวน
0.362" (9.20mm)