TBP02R2-381-12BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-6501-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP02R2-381-12BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 12POS 3.81MM
คำอธิบายโดยละเอียด
12 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.150" (3.81mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TBP02R2-381-12BE รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - IEC
7A
แรงดันไฟฟ้า - IEC
250 V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - UL
8 A
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
สี
สีน้ำเงิน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
ระยะ
0.150" (3.81mm)
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
แนวตั้ง
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.138" (3.50mm)
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี
ความสูงฉนวน
0.362" (9.20mm)