TBP04P1-500-02BE
TBP04P1-500-02BE
The Ultimate Guide to Terminal Block Selection
TBP04P1-500-02BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-TBP04P1-500-02BE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP04P1-500-02BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK PLUG 2POS 5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 0.197" (5.00mm) 180° แขวนอิสระ (อินไลน์)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - UL
15 A
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
ชุด
เครื่องวัดขนาดสายไฟหรือช่วง - AWG
12-28 AWG
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
เครื่องวัดขนาดสายไฟหรือช่วง - mm²
0.5-2.5mm²
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีน้ำเงิน
ประเภท
ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่ง
2
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
นิกเกิล
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
2
คุณสมบัติ
สลักยึด (ด้านที่ไม่มีสายไฟ)
จำนวนของระดับ
1
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ระยะ
0.197" (5.00mm)
ขนาดสกรู
M3
ทางเข้าสายปลั๊ก
180°
แรงบิด - สกรู
0.5Nm (4.4Lb-In)
รูปแบบส่วนปลาย
สกรู
ความยาวของสายไฟที่ปอก
7-8mm
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
กระแสไฟฟ้า - IEC
10A
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
แรงดันไฟฟ้า - IEC
630 V
ความสูงฉนวน
0.713" (18.10mm)