TBP04R2-500-04BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-TBP04R2-500-04BE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TBP04R2-500-04BE
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 4POS 5MM
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.197" (5.00mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TBP04R2-500-04BE รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - IEC
10A
แรงดันไฟฟ้า - IEC
400 V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - UL
15 A
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
ประเภท
ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่ง
4
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
ระยะ
0.197" (5.00mm)
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
แนวตั้ง
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.157" (4.00mm)
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี
ความสูงฉนวน
0.472" (12.00mm)