TS09-63-25-R-260-SMT-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-TS09-63-25-R-260-SMT-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2223-TS09-63-25-R-260-SMT-TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2223-TS09-63-25-R-260-SMT-TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TS09-63-25-R-260-SMT-TR
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านบน ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TS09-63-25-R-260-SMT-TR รุ่น
หมวดหมู่
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ชุด
โครงร่าง
6.10mm x 3.70mm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงในการทำงาน
260gf
วงจร
SPST-NO
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
วัสดุแอคชูเอเตอร์
โพลีฟธาลาไมด์ (PPA)
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.25mm
ประเภทแอคชูเอเตอร์
ปุ่มสี่เหลี่ยม
ชีวิตเครื่องกล
40,000 รอบ
ประเภทการติดตั้ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
2.50mm