ASP-134602-01
ASP-134602-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
612-ASP-134602-01TR-ND - เทปและม้วน (TR)
612-ASP-134602-01CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASP-134602-01
คำอธิบาย
CONN ARRAY PLUG 400POS SMD GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
400 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ อาร์เรย์, ขาตัวผู้ ติดบนพื้นผิว ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASP-134602-01 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
10
ผู้ผลิต
Samtec Inc.
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
คุณสมบัติ
VITA 57
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อาร์เรย์, ขาตัวผู้
ความสูงเหนือบอร์ด
0.181" (4.60mm)
จำนวนของตำแหน่ง
400
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.050" (1.27mm)