FFSD-07-D-05.90-01-N-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FFSD-07-D-05.90-01-N-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FFSD-07-D-05.90-01-N-R
คำอธิบาย
.050 X .050 C.L. FEMALE IDC ASSE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
14 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต, ย้อนกลับ 0.492' (149.86mm, 5.90")
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FFSD-07-D-05.90-01-N-R รุ่น
หมวดหมู่
ระยะ - สายเคเบิล
0.025" (0.64mm)
ผู้ผลิต
Samtec Inc.
ความยาว
0.492' (149.86mm, 5.90")
ชุด
คุณสมบัติ
โพลาไรซ์คีย์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีเทา, ริบบิ้น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต, ย้อนกลับ
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของตำแหน่ง
14
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของแถว
2
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
10.0µin (0.25µm)
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.050" (1.27mm)