FJ-10-D-08.00-4 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FJ-10-D-08.00-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FJ-10-D-08.00-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FJ-10-D-08.00-4
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 10POS 1MM 8"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.039" (1.00mm) 8.000" (203.20mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FJ-10-D-08.00-4 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
จำนวนตัวนำ
10
ผู้ผลิต
Samtec Inc.
ระยะ
0.039" (1.00mm)
ชุด
ความยาว
8.000" (203.20mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.157" (4.00mm)