FJ-15-D-04.00-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FJ-15-D-04.00-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FJ-15-D-04.00-4
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 15POS 1MM 4"
คำอธิบายโดยละเอียด
15 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.039" (1.00mm) 4.000" (101.60mm)
โมเดล EDA/CAD
FJ-15-D-04.00-4 รุ่น
ระยะ
0.039" (1.00mm)
ชุด
ความยาว
4.000" (101.60mm)
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.157" (4.00mm)