FJH-06-R-10.00-4 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 496
GCT
มีอยู่ในสต็อค: 455
GCT
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FJH-06-R-10.00-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FJH-06-R-10.00-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FJH-06-R-10.00-4
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 6POS 0.5MM 10"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.020" (0.50mm) 10.0" (254.0mm)
โมเดล EDA/CAD
FJH-06-R-10.00-4 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
จำนวนตัวนำ
6
ผู้ผลิต
Samtec Inc.
ระยะ
0.020" (0.50mm)
ชุด
ความยาว
10.0" (254.0mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.157" (4.00mm)