FJH-10-D-04.00-4 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 1,384
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 998
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 364
มีอยู่ในสต็อค: 1,372
มีอยู่ในสต็อค: 102
10 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.020" (0.50mm) 4.000" (101.60mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FJH-10-D-04.00-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FJH-10-D-04.00-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FJH-10-D-04.00-4
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 10POS 0.5MM 4"
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
FJH-10-D-04.00-4 รุ่น
จำนวนตัวนำ
10
ระยะ
0.020" (0.50mm)
ชุด
ความยาว
4.000" (101.60mm)
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.157" (4.00mm)