FJH-15-R-03.00-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FJH-15-R-03.00-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FJH-15-R-03.00-4
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 15POS 0.5MM 3"
คำอธิบายโดยละเอียด
15 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.020" (0.50mm) 3.000" (76.20mm)
โมเดล EDA/CAD
FJH-15-R-03.00-4 รุ่น
จำนวนตัวนำ
15
ระยะ
0.020" (0.50mm)
ชุด
ความยาว
3.000" (76.20mm)
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.157" (4.00mm)