รูปภาพสำหรับ FJH-20-R-02.50-4 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FJH-20-R-02.50-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FJH-20-R-02.50-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FJH-20-R-02.50-4
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 20POS 0.5MM 2.5"
คำอธิบายโดยละเอียด
20 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.020" (0.50mm) 2.500" (63.50mm)
โมเดล EDA/CAD
FJH-20-R-02.50-4 รุ่น
จำนวนตัวนำ
20
ระยะ
0.020" (0.50mm)
ชุด
ความยาว
2.500" (63.50mm)
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.157" (4.00mm)