FJH-30-D-04.00-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FJH-30-D-04.00-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FJH-30-D-04.00-4
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 30POS 0.5MM 4"
คำอธิบายโดยละเอียด
30 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.020" (0.50mm) 4.000" (101.60mm)
โมเดล EDA/CAD
FJH-30-D-04.00-4 รุ่น
จำนวนตัวนำ
30
ระยะ
0.020" (0.50mm)
ชุด
ความยาว
4.000" (101.60mm)
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.157" (4.00mm)