รูปภาพสำหรับ FJH-50-D-08.00-4 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FJH-50-D-08.00-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FJH-50-D-08.00-4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FJH-50-D-08.00-4
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 50POS 0.5MM 8"
คำอธิบายโดยละเอียด
50 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.020" (0.50mm) 8.000" (203.20mm)
โมเดล EDA/CAD
FJH-50-D-08.00-4 รุ่น
จำนวนตัวนำ
50
ระยะ
0.020" (0.50mm)
ชุด
ความยาว
8.000" (203.20mm)
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.157" (4.00mm)