HMTSW-103-08-S-S-230
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
612-HMTSW-103-08-S-S-230-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HMTSW-103-08-S-S-230
คำอธิบาย
CONN HDR .100" 3POS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 3 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.200" (5.08mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.530" (13.46mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
30.0µin (0.76µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
รูปแบบ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
ธรรมชาติ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A